Traveler - en to vi translation catalogue (1300 entries)

en: Phone:
vi: Điện thoại:

en: Hotel
vi: Khách sạn

en: Tour
vi: Tour du lịch

en: Activity
vi: Dịch vụ khác

en: Car
vi: Xe

en: Rental
vi: Homestay

en: Copy &copy; 2014 Shinetheme. All Rights Reserved
vi: Copy &copy; 2016 Doan Lam. All Rights Reserved

en: Go to top
vi: Trở về  trang chủ

en: TOP
vi: ĐẦU TRANG

en: Email sent
vi: Gửi email

en: Daily Activity
vi: Dịch vụ khác hằng ngày

en: Specific Date
vi: Ngày cụ thể

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Activity
vi: Thêm mới dịch vụ khác

en: New Activity
vi: Thêm dịch vụ khác

en: Edit Activity
vi: Sửa dịch vụ khác

en: View Activity
vi: Xem dịch vụ khác

en: All Activity
vi: Tất cả dịch vụ khác

en: Search Activity
vi: Tìm dịch vụ khác

en: Parent Activity:
vi: Dịch vụ khác:

en: No Activity found.
vi: Không tìm thấy dịch vụ khác

en: No Activity found in Trash.
vi: Không có dịch vụ khác trong giỏ rác

en: Insert into Activity
vi: Thêm vào dịch vụ khác

en: Uploaded to this Activity
vi: Tải đến dịch vụ khác này

en: Feature Image
vi: Hình ảnh nổi bật

en: Set featured image
vi: Cài đặt hình ảnh nổi bật

en: Activity Setting
vi: Cài đặt dịch vụ khác

en: Location
vi: Vị trí

en: Featured Image
vi: Ảnh đại diện

en: Description
vi: Mô tả

en: General
vi: Chung

en: ----Select----
vi: ----Chọn----

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Duration
vi: Thời hạn

en: The total time to take each activity package
vi: Tổng thời gian cần có của gói dịch vụ khác

en: Activity time
vi: Thời gian dịch vụ khác

en: The departure time of an activity
vi: Thời gian khởi hành của dịch vụ khác

en: Max number of people
vi: Số lượng người tối đa

en: Venue facilities
vi: Trang thiết bị gồm

en: The facilities that customer may experience during activities
vi: Trang thiết bị khách hang trải nghiệm trọng dịch vụ này

en: Price setting
vi: Thiết lập giá

en: Adult price
vi: Giá người lớn

en: Value percent of discount
vi: Số %  giảm giá

en: Child price
vi: Giá trẻ em trên 6 tuổi

en: Amount
vi: Số tiền

en: Infant price
vi: Giá trẻ e dưới 6 tuổi

en: Hide No of adult in booking form
vi: Ẩn số lượng người lớn trong đơn đặt hàng

en: Hide No of child in booking form
vi: Ẩn số trẻ em trong đơn đặt hàng

en: Hide No of infant in booking form
vi: Ẩn số trẻ con trong đơn đặt hàng

en: Max of number
vi: số lượng

en: Price
vi: Giá

en: Discount
vi: Giảm giá

en: Activity external booking
vi: Đơn đặt hàng dịch vụ từ bên ngoài

en: Notice: Must be http://...
vi: Chú ý: Phải là http: // ...

en: Deposit payment options
vi: Tùy chọn thanh toán tiền đặt cọc

en: You can select <code>Disallow Deposit</code>, <code>Deposit by percent</code>, <code>Deposit by amount</code>
vi: Bạn có thể chọn <code> Không đặt cọc </ code>, <code> tiền cọc theo phần trăm </ code>, <code> Tiền đặt cọc bằng số tiền </ code>

en: Deposit by percent
vi: Đặt cọc theo %

en: Deposit payment amount
vi: Đặt cọc tổng số thanh toán

en: Leave empty for disallow deposit payment
vi: Để trống cho không yêu cầu tiền đặt cọc

en: Availability
vi: Lịch còn trống

en: Number of days before the arrival
vi: Số ngày trước ngày đi

en: Percent of total price
vi: % của giá tổng

en: Percent of total price for the canceling
vi: % của tổng giá cho hủy đặt hàng

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Custom fields
vi: Trường tùy chỉnh

en: Activity Booking
vi: Đơn hàng dịch vụ khác

en: Add new Activity Booking
vi: Thêm mới đơn hàng dịch vụ khác

en: Delete item(s) success
vi: Xóa mục này thành công

en: The firstname field is not empty.
vi: Họ chưa điền vào

en: The lastname field is not empty.
vi: Tên chưa điền vào

en: The email field is not empty.
vi: Email chưa điền vào

en: The phone field is not empty.
vi: Số điện thoại chưa điền vào

en: Activity Type
vi: Loại dịch vụ khác

en: Layout
vi: Giao diện

en: Default
vi: Mặc định

en: Adult Price
vi: Giá người lớn

en: Child Price
vi: Giá trẻ em

en: Discount rate
vi: Giá đã giảm

en: hours
vi: Giờ

en: days
vi: Ngày

en: kilometers
vi: km

en: miles
vi: dặm

en: Cars
vi: Xe

en: Add New Car
vi: Thêm xe mới

en: New Car
vi: Xe mới

en: Edit Car
vi: Sửa lại Xe

en: View Car
vi: Xem Xe

en: All Cars
vi: Tất cả Xe

en: Search Cars
vi: Tìm kiếm xe

en: Parent Cars:
vi: Xe chính gốc:

en: No Cars found.
vi: Xe không tìm thấy.

en: No Cars found in Trash.
vi: Không có xe trong giỏ rác

en: Insert into Car
vi: Thêm xe vào

en: Uploaded to this Car
vi: Đăng tải đến xe này

en: Car Category
vi: Danh mục Xe

en: Search Car Category
vi: Tìm danh mục xe

en: Popular Car Category
vi: Danh mục Xe phổ biến

en: All Car Category
vi: Tất cả Danh mục Xe

en: Edit Car Category
vi: Sửa Danh mục xe

en: Update Car Category
vi: Cập nhật danh mục xe

en: Add New Car Category
vi: Thêm mới danh mục Xe

en: New Pickup Car Category
vi: Danh mục xe điểm đón mới

en: Separate Car Category  with commas
vi: Các danh mục xe cách nhau bằng dấu phấy

en: Add or remove Car Category
vi: Thêm hoặc xóa danh mục xe

en: Choose from the most used Car Category
vi: Chọn từ Danh mục xe thường sử dụng

en: No Car Category found.
vi: Không có danh mục xe tìm thấy

en: Pickup Features
vi: Điểm đón nổi bật

en: Search Pickup Features
vi: Tìm kiếm điểm đến nổi bật

en: Popular Pickup Features
vi: Điểm đón nổi bật phổ biến

en: All Pickup Features
vi: Tất cả điểm đón nổi bật

en: Edit Pickup Feature
vi: Sửa điểm đón nổi bật

en: Update Pickup Feature
vi: Cập nhật điểm đón nổi bật

en: Add New Pickup Feature
vi: Thêm mới điểm đón nổi bật

en: New Pickup Feature Name
vi: Thêm tên mới điểm đón nổi bật

en: Separate Pickup Features with commas
vi: Các điểm đón nổi bật cách nhau bằng dầu phẩy

en: Add or remove Pickup Features
vi: Thêm hoặc bỏ điểm đón nổi bật

en: Choose from the most used Pickup Features
vi: Chọn từ điểm đón nổi bật thường sử dụng

en: No Pickup Features found.
vi: Không có điểm đón nổi bật được tìm thấy

en: Cars Setting
vi: Cài đặt xe

en: Address
vi: Địa chỉ

en: You can choose <code>Fixed Price</code>, <code>Price per Hour</code>, <code>Price per Day</code>
vi: Bạn có thể chọn <code> Giá cố định </ code>, <code> Giá mỗi giờ </ code>, <code> Giá mỗi ngày </ code>

en: Features
vi: Nổi bật

en: Taxonomy
vi: Phân loại

en: Taxonomy Info
vi: Thông tin phân loại

en: Car manufacturer name
vi: Tên nhà sản xuất xe

en: About
vi: Giới thiệu

en: Normal
vi: Bình thường

en: Yes
vi: Có

en: Name of Item
vi: Tên mặt hàng

en: Max of Number
vi: Số người tối đa

en: per 1 Item
vi: theo 1 mặt hàng

en: Price by number of day|hour
vi: Giá tính theo số ngày / giờ

en: Price by number of day/hour
vi: Giá tính theo số ngày / giờ

en: Price (%s)
vi: Giá (%s)

en: Car Options
vi: Tùy chọn xe

en: Minimum days to book
vi: Số ngày tối thiểu để đặt xe

en: Minimum hours to book
vi: Số giờ tối thiểu để đặt xe

en: Car external booking link
vi: Link đặt xe bên ngoài

en: Must be http://
vi: Phải là http: //

en: Car Booking
vi: Đặt đặt hàng xe

en: Add new Car Booking
vi: Thêm đơn hàng đặt xe mới

en: Extra Information
vi: Thông tin thêm

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Example: <br>Input "fa-desktop" for <a href="http://fortawesome.github.io/Font-Awesome/icons/" target="_blank" >Fontawesome</a>,<br>Input "im-pool" for <a href="https://icomoon.io/" target="_blank">Icomoon</a>
vi: Ví dụ: <br>Input "fa-desktop" for <a href="http://fortawesome.github.io/Font-Awesome/icons/" target="_blank" >Fontawesome</a>,<br>Input "im-pool" for <a href="https://icomoon.io/" target="_blank">Icomoon</a>

en: Upgrade Data
vi: Nâng cấp dữ liệu

en: Hotels
vi: Khách sạn

en: Add New Hotel
vi: Thêm Khách sạn mới

en: New Hotel
vi: Khách sạn mới

en: Edit Hotel
vi: Sửa lại Khách sạn

en: View Hotel
vi: Xem khách sạn

en: All Hotels
vi: Tất cả khách sạn

en: Search Hotels
vi: Tìm khách sạn

en: Parent Hotels:
vi: Khách sạn chính:

en: No hotels found.
vi: Không có khách sạn được tìm thấy

en: No hotels found in Trash.
vi: Không có khách sạn trong thùng rác

en: Insert into Hotel
vi: Thêm vào khách sạn

en: Uploaded to this Hotel
vi: Đăng tải đến khách sạn này

en: Room(s)
vi: Phòng

en: Room
vi: Phòng

en: Add New Room
vi: Thêm mới phòng

en: New Room
vi: Phòng mới

en: Edit Room
vi: Sửa lại phòng

en: View Room
vi: Xem phòng

en: All Rooms
vi: Tất cả phòng

en: Search Rooms
vi: Tìm phòng

en: Parent Rooms:
vi: Phòng chính gốc:

en: No rooms found.
vi: không có phòng nào được tìm thấy

en: No rooms found in Trash.
vi: Không có phòng nào trong thùng rác

en: Insert into Room
vi: Thêm vào phòng

en: Uploaded to this Room
vi: Đăng tải đến phòng này

en: Room Type
vi: Loại phòng

en: Search %s
vi: Tìm %s

en: All %s
vi: Tất cả %s

en: Parent %s
vi: Chính gốc %s

en: Edit %s
vi: Sửa %s

en: Update %s
vi: Cập nhật %s

en: New %s
vi: Mới %s

en: Use Agent Contact Info
vi: Chọn thông tin liên hệ công ty

en: Use Item Info
vi: Chọn thông tin tên sản phẩm

en: Average price
vi: Giá trung bình

en: Check in/out time
vi: Giờ nhận phòng / trả phòng

en: Hotel policy
vi: Chính sách khách sạn

en: Policy Description
vi: Miêu tả chính sách

en: Hotel Bookings
vi: Các đơn đặt hàng khách sạn

en: Add new Hotel Booking
vi: Thêm mới khách sạn

en: Invalid email format.
vi: định dạng email không hợp lệ

en: ----Select a room----
vi: ----Chọn 01 phòng----

en: WARNING: Importing data is recommended on fresh installs only once. Importing on sites with content or importing twice will duplicate menus, pages and all posts.
vi: CẢNH BÁO: Nhập dữ liệu đang được đề nghị về cài đặt mới chỉ một lần. Nhập khẩu trên các trang web với nội dung hoặc nhập khẩu hai lần sẽ lặp lại các menu, các trang và các bài viết.

en: Product Registration
vi: Đăng ký sản phẩm

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Change Log
vi: Thay đổi log

en: Install Demo
vi: Cài đặt demo

en: System status
vi: Tình trạng hệ thống

en: Primary
vi: Sơ cấp

en: Success
vi: Thành công

en: Info
vi: Thông tin

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Danger
vi: Nguy hiểm

en: Label Type
vi: Loại nhãn

en: Back to Cart page.
vi: Trởi lại trang giỏ hàng

en: Review
vi: Nhận xét

en: Item Price
vi: Giá mỗi dịch vụ

en: Ori Price
vi: Giá gốc

en: Check In
vi: Nhận phòng

en: Check Out
vi: Trả phòng:

en: Adult Number
vi: Số người lớn

en: Child Number
vi: Số trẻ em

en: Extra Price
vi: Giá phụ thu

en: Total Price
vi: Tổng giá

en: Pick Up
vi: Đón

en: Drop Off
vi: Trả

en: Sale Price
vi: Giá bán

en: Infant Price
vi: Giá trẻ con

en: Type Activity
vi: Loại hoạt động

en: Type Tour
vi: Loại tour

en: Daily Tour
vi: Tour hằng ngày

en: Tours
vi: Tour du lịch

en: Order ID must be specify
vi: ID Đặt hàng phải được xác định

en: Order #%s
vi: Đơn đặt hàng #%s

en: Order Items
vi: Tổng mục đặt hàng

en: Zip Code
vi: Code bưu điện

en: Card Number
vi: Số thẻ tín dụng

en: Expiry Month
vi: Tháng hết hạn

en: Expiry Year
vi: Năm hết hạn

en: Card Code
vi: Mã code thẻ

en: Traveler Booking
vi: Đơn đặt hàng Traveler

en: Traver permalink base
vi: Vị trí tùy chỉnh đường dẫn Traveler

en: Hotel Custom Base
vi: Vị trí tùy chỉnh khách sạn

en: Hotel Room Custom Base
vi: Vị trí tùy chỉnh phòng khách sạn

en: Rental Custom Base
vi: Vị trí tùy chỉnh thuê Homestay

en: Rental Room Custom Base
vi: Vị trí tùy chỉnh phòng thuê Homestay

en: Car Custom Base
vi: Vị trí tùy chỉnh xe

en: Tour Custom Base
vi: Vị trí tùy chỉnh chuyến đi du lịch

en: Activity Custom Base
vi: Vị trí tùy chỉnh dịch vụ khác

en: Location Custom Base
vi: Vị trí tùy chỉnh địa điểm

en: Add Rental
vi: Thêm mới Homestay

en: Add New Rental
vi: Thêm mới Homestay

en: New Rental
vi: Homestay mới

en: Edit Rental
vi: Sửa Homestay

en: View Rental
vi: Xem Homestay

en: All Rental
vi: Tất cả Homestay

en: Search Rental
vi: Tìm Homestay

en: Parent Rental:
vi: Homestay gốc:

en: No Rental found.
vi: Không có Homestay được tìm thấy

en: No Rental found in Trash.
vi: Không có Homestay được tìm thấy trong thùng rác.

en: Insert into Rental
vi: Thêm vào Homestay

en: Uploaded to this Rental
vi: Đăng tải đến Homestay này

en: Rental Room
vi: Phòng Homestay

en: Location List
vi: Danh sách vị trí

en: Check in
vi: Ngày nhận phòng:

en: Check out
vi: Ngày trả phòng

en: Adult
vi: Người lớn

en: Children
vi: Trẻ em

en: Name
vi: Tên

en: Numbers
vi: Số

en: Number of rental available for booking
vi: Số Nhà Dân còn trống để đặt phòng

en: Max children
vi: Số lượng trẻ em tối đa

en: per Day
vi: theo ngày

en: Fixed
vi: Cố định

en: Rental external booking link
vi: Link đặt hàng Homestay bên ngoài

en: Rental Booking
vi: Đơn đặt hàng Homestay

en: Add new Rental Booking
vi: Thêm mới đơn đặt hàng Homestay

en: Rental Name
vi: Tên Homestay

en: Room Setting
vi: Cài đặt phòng Homestay

en: Search for a Rental
vi: Tìm kiếm 1 Nhà Dân

en: Value
vi: Giá trị

en: Support: fonticon <code>(eg: fa-facebook)</code>
vi: Hỗ trợ: fonticon <code>(eg: fa-facebook)</code>

en: Hotel room
vi: phòng hotel

en: Search for a Hotel
vi: Tìm một khách sạn

en: Gallery
vi: Hình ảnh

en: Hotel Room Layout
vi: Giao diện Phòng Khách sạn

en: Discount rate (%)
vi: tỉ lệ giảm (%)

en: Disallow Deposit
vi: Không đặt cọc

en: Room Facility
vi: Trang thiết bị của Phòng

en: Number of Beds in room
vi: Số giường trong phòng

en: Room footage (square feet)
vi: Diện tích phòng

en: Room external booking
vi: Link đặt hàng bên ngoài

en: Other facility
vi: Các trang thiết bị khác

en: Available
vi: Còn trống ( xem màu trắng)

en: Not Available
vi: Đã hết (xem màu xám)

en: Calendar
vi: Lich còn trống

en: Cancel Booking
vi: Hủy đơn đặt hàng

en: Version %s
vi: Phiên bản %s

en: for %s
vi: trong %s

en: Facebook Login
vi: Đăng nhập bang Facebook

en: Google Login
vi: Đăng nhập bằng Gmail

en: Twitter Login
vi: Đăng nhập bằng Twitter

en: Activities
vi: Dịch vụ khác

en: column 1
vi: Cột 1

en: column 2
vi: Cột 2

en: column 3
vi: Cột 3

en: column 4
vi: Cột 4

en: column 5
vi: Cột 5

en: column 6
vi: Cột 6

en: column 7
vi: Cột 7

en: column 8
vi: Cột 8

en: column 9
vi: Cột 9

en: column 10
vi: Cột 10

en: column 11
vi: Cột 11

en: column 12
vi: Cột 12

en: None
vi: Không

en: Author
vi: Tác giả

en: Title
vi: Tựa đề

en: Date
vi: Ngày

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Enable Partner Feature
vi: Hiển thị các đối tác tiêu biểu

en: All
vi: Tất cả

en: No
vi: Không

en: Left
vi: Bên trái

en: Right
vi: Bên phải

en: Select
vi: Chọn lựa

en: Location/ Zipcode
vi: Vị trí / Mã bưu điện

en: Departure date
vi: Ngày khởi hành

en: Arrival Date
vi: Ngày đi

en: Car Search Fields
vi: Trường tìm kiếm xe

en: Filter Price
vi: Lọc giá

en: column 1/12
vi: Cột 1/12

en: column 2/12
vi: Cột 2/12

en: column 3/12
vi: Cột 3/12

en: column 4/12
vi: Cột 4/12

en: column 5/12
vi: Cột 5/12

en: column 6/12
vi: Cột 6/12

en: column 7/12
vi: Cột 7/12

en: column 8/12
vi: Cột 8/12

en: column 9/12
vi: Cột 9/12

en: column 10/12
vi: Cột 10/12

en: column 11/12
vi: Cột 11/12

en: column 12/12
vi: Cột 12/12

en: Where are you going?
vi: Nhập tên thành phố Bạn sắp đi đến

en: Adults
vi: Người lớn

en: Amenities
vi: Các tiện nghi

en: 12h
vi: 12 giờ

en: 24h
vi: 24 giờ

en: Price is not shown when accommodation is free
vi: Giá không cho xem khi chổ ở là miễn phí

en: User Login
vi: User đăng nhập

en: User Register
vi: User đăng ký

en: Currency Name
vi: Tên loại tiền tệ

en: Currency Symbol
vi: Biểu tượng tiền tệ

en: Currency Position
vi: Vị trí tiền tệ

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Min Price
vi: Giá tối thiểu

en: Hotel Stars
vi: Sao khách sạn

en: Hotel Reviews
vi: Nhận xết khách sạn

en: Taxonomy Room
vi: Phòng theo phân loại

en: Hotel Theme
vi: Chủ đề Khách sạn

en: Room Facilitites
vi: Tiện nghi của phòng

en: <i class="fa fa-car"></i> Car Options
vi: <i class="fa fa-car"></i> Tùy chọn xe

en: <i class="fa fa-users"></i> Partner Options
vi: <i class="fa fa-users"></i> Các tùy chỉnh đối tác

en: Item
vi: Tên mặt hàng

en: Featured
vi: Nổi bật

en: Customer Information:
vi: Thông tin Khách hàng:

en: Code
vi: Mã Code

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Province
vi: Tỉnh

en: Zipcode
vi: Mã code bưu điện (vào google tìm hiểu them)

en: Country
vi: Quốc gia

en: Display the Order ID
vi: Hiển thị ID đơn đặt hàng

en: Special Requirements
vi: Các yêu cầu đặt biệt thêm

en: Payment Method
vi: Phương thức thanh toán

en: Display the booking payment method.
vi: Hiển thị phương thức thanh toán đơn đặt hàng

en: Room Name
vi: Tên phòng

en: Extra Items
vi: Các mục thêm

en: Display Pick up and Drop off time.
vi: Hiển thị thời gian đi và về

en: Car pick up from
vi: Đón khách từ

en: Display Pick up from.
vi: Hiển thị đón từ

en: Car Drop off to
vi: Trả khách từ

en: Car Driver Informations
vi: Thông tin lái xe

en: Car Driver Informations
vi: Thông tin lái xe

en: Car Equipments
vi: Trang thiết bị của Xe

en: Display equipment list in a car.
vi: Hiển thị danh sách trang thiết bị của 1 xe

en: Car Equipments Price
vi: Giá trang thiết bị của Xe

en: Display total price of equipment in car.
vi: Hiển thị tổng giá tiền của trang thiết bị xe

en: Adult Information
vi: Thông tin người lớn

en: Display info of adult (number and price)
vi: Hiển thị thông tin người lớn ( số người và giá tiền)

en: Children Information
vi: Thông tin trẻ em

en: Infant Information
vi: Thông tin trẻ con

en: Confirm Link
vi: Đường dẫn xác nhận

en: Get confirm email link
vi: Lấy đường dẫn email xác nhận

en: Account name
vi: Tên tài khoản

en: Approval date
vi: Ngày duyệt

en: Add New Tour
vi: Thêm 1 tour du lich mới

en: New Tour
vi: Tour du lịch mới

en: Edit Tour
vi: Sửa Tour du lịch

en: View Tour
vi: Xem tour du lịch

en: All Tour
vi: Tất cả Tour du lịch

en: Search Tour
vi: Tìm Tour du lịch

en: Parent Tour:
vi: Tour du lich chính:

en: No Tours found.
vi: Không có tour du lịch được tìm thấy

en: No Tours found in Trash.
vi: Không có tour được tìm thấy trong thùng rác

en: Insert into Tour
vi: Thêm vào 1 tour du lịch

en: Uploaded to this Tour
vi: Đăng tải đến tour du lịch này

en: Tour Categories
vi: Danh mục tour du lịch

en: Search Tour Categories
vi: Tìm kiếm danh mục Tour du lịch

en: Popular Tour Categories
vi: Tìm kiếm danh mục Tour du lịch phổ biến

en: All Tour Categories
vi: Tất cả danh mục tour du lịch

en: Edit Tour Categories
vi: Sửa danh mục tour du lịch

en: Update Tour Categories
vi: Cập nhật danh mục tour du lịch

en: Add New Tour Categories
vi: Thêm danh mục mới

en: New Tour Type Name
vi: Tên loại tour du lịch mới

en: Separate Tour Categories with commas
vi: Các danh mục tour du lịch cách nhau bằng dấu phấy

en: Add or remove Tour Categories
vi: Thêm hoặc bỏ loại danh mục tour du lịch

en: Choose from the most used Tour Categories
vi: Chọn từ danh mục tour thường sử dung nhất

en: No Tour Categories.
vi: Chưa có danh mục tour

en: Tour Setting
vi: Cài đặt tour du lịch

en: Price per Child
vi: Giá theo số trẻ em

en: Discount Amount
vi: Tổng tiền giảm giá

en: Discount by percent
vi: Giảm giá theo %

en: Discount of this tour, by percent
vi: Giảm giá cho tour này, bằng %

en: Information
vi: Thông tin

en: Minimum days to book before departure
vi: Số ngày tối thiểu để đặt tour du lịch so với ngày bắt đầu đi

en: Tour external booking link
vi: Link đặt tour bên ngoài

en: Tour program
vi: Chương trình tour

en: Tour Booking
vi: Đặt tour

en: Add new Tour Booking
vi: Thêm  1 tour du lich mới

en: Tour Type
vi: Thể loại tour du lịch

en: Successful
vi: thành công!

en: Error upload new fonts
vi: Lỗi đăng tải font

en: Error
vi: Lỗi

en: Not a zip file
vi: Không phải là file zip

en: Remove error
vi: Xóa lỗi

en: Icon Package [%s] does not exits.
vi: Gói Icon [%s] không tồn tại

en: Partner Withdrawal
vi: Đối tác yêu cầu rút tiền

en: You have done withdrawal request  of the current month already. Please wait!
vi: Bạn đã yêu cầu rút tiền của tháng này. Vui lòng chờ tháng tiếp theo

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Cancel
vi: Hủy

en: [%s] Approved Request Withdrawal
vi: [%s] Chấp nhận yêu cầu rút tiền

en: [%s] Cancel Request Withdrawal
vi: [%s] Hủy yêu cầu rút tiền

en: Email content is empty
vi: Email chưa điền vào

en: You can upload your font-icon file in the site by navigating to Traveler Settings -> Importer Fonticon
vi: Bạn có thể tải lên các tập tin font-biểu tượng của bạn trong trang web bằng cách điều hướng đến khách du lịch Settings -> nhập khẩu Font Biểu tượng

en: Please, provide an attribute name, slug and type.
vi: Xin vui lòng, cung cấp một tên thuộc tính, slug và thể loại.

en: Slug “%s” is too long (28 characters max). Shorten it, please.
vi: Slug "% s" quá dài (28 ký tự tối đa). Rút ngắn nó, xin vui lòng.

en: Slug “%s” is not allowed because it is a reserved term. Change it, please.
vi: Slug "% s" không được phép bởi vì nó là một thuật ngữ dành riêng. Xin vui long Thay đổi nó .

en: Slug “%s” is already in use. Change it, please.
vi: Slug "% s" đã được sử dụng. Thay đổi nó, xin vui lòng.

en: Refresh
vi: Làm mới lại

en: Address Line 1
vi: Địa chỉ 01

en: Show under your reviews
vi: Hiển thị dưới đánh giá của bạn

en: Address Line 2
vi: Địa chỉ 02

en: Fax Number
vi: Số fax

en: Airport
vi: Sân bay

en: State/Province/Region
vi: Nước / tỉnh / khu vực

en: ZIP code/Postal code
vi: Code bưu điện

en: Incomplete
vi: Không hoàn thành

en: Cancelled
vi: Đã hủy

en: Delete
vi: Xóa

en: Loading...
vi: Đang tải dữ liệu... vui lòng chờ.

en: Partner Statistic
vi: Thống kê đối tác

en: List Partner
vi: Danh sách đối tác

en: Top Partner
vi: Đối tác tiêu biểu

en: Approve success !
vi: Duyệt thành công

en: Cancel success !
vi: Xóa thành công !

en: New Register Partner: %s
vi: Đối tác đăng ký mới: %s

en: [%s] New User Registration
vi: [%s] Đăng ký user mới

en: New Update Certificate Partner: %s
vi: Đối tác có chứng chỉ cập nhật mới: %s

en: Edit Activity Booking
vi: Sửa đơn đặt hàng dịch vụ khác

en: Click to toggle
vi: Click chuyển đổi

en: Order Information
vi: Thông tin đơn đặt hàng

en: Booker ID
vi: ID Khách hàng

en: Customer First Name
vi: Họ Khách hàng

en: Customer Last Name
vi: Tên Khách hàng

en: Customer Email
vi: Email Khách hàng

en: Customer Phone
vi: Điện thoại Khách hàng

en: Customer Address line 1
vi: Địa chỉ Khách hàng  01

en: Customer Address line 2
vi: Địa chỉ Khách hàng  02

en: Customer City
vi: Thành phố của Khách hàng

en: Max people
vi: Số người tối đa

en: No. Adults
vi: Số người lớn

en: No. Children
vi: Số lượng trẻ em

en: No. Infant
vi: Số trẻ con

en: Children Price
vi: Giá trẻ em

en: Extra
vi: Thêm

en: Total
vi: Tổng cộng

en: Status
vi: Tình trạng đơn hàng

en: Pending
vi: Đang treo

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Save
vi: Lưu lại

en: Filter by Date from
vi: Lọc theo Ngày từ

en: Filter by Date to
vi: Lọc theo Ngày đến

en: Filter
vi: Lọc theo

en: Select bulk action
vi: Chọn hoạt động lớn

en: Bulk Actions
vi: Hoạt động lớn

en: Delete Permanently
vi: Xóa mục này thành công

en: Apply
vi: Áp dụng

en: %s item | %s items
vi[0]: %s mặt hàng

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Activity Name
vi: Tên dịch vụ khác

en: Created Date
vi: Ngày được tạo

en: Edit
vi: Sửa

en: Resend Email
vi: Gửi lại email

en: Price:
vi: Giá:

en: Priority:
vi: Ưu tiên:

en: Start Date:
vi: Ngày bắt đầu:

en: End Date:
vi: Ngày kết thúc:

en: Add Price
vi: Thêm giá

en: Edit Attribute
vi: chỉnh sửa thuộc tính

en: Name for the attribute (shown on the front-end).
vi: Tên thuộc tính ( hiện thị từ đầu - cuối)

en: Unique slug/reference for the attribute; must be shorter than 28 characters.
vi: Slug độc nhất / tài liệu tham khảo cho các thuộc tính; phải ngắn hơn 28 ký tự.

en: Hierarchy
vi: Hệ thống

en: Determines how you select attributes for products. Under admin panel -> products -> product data -> attributes -> values, <strong>Text</strong> allows manual entry whereas <strong>select</strong> allows pre-configured terms in a drop-down list.
vi: Xác định cách Bạn chọn các thuộc tính cho sản phẩm. Theo bảng quản trị -> Sản phẩm -> dữ liệu sản phẩm -> thuộc tính -> giá trị, <strong> Text </ strong> cho phép dẫn nhập trong khi <strong> chọn </ strong> cho phép các điều khoản được cấu hình sẵn trong danh sách thả xuống.

en: Post Types
vi: Thể loại bài viết

en: Update
vi: Cập nhật

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Hierarchical
vi: Hệ thống

en: No attributes currently exist.
vi: Thuộc tính hiện tại không tồn tại

en: Add New Attribute
vi: Thêm mới thuộc tính

en: Attributes let you define unlimited extra infomation for Hotel, Car ..etc
vi: Thuộc tính cho phép bạn xác định các thông tin thêm không giới hạn cho Khách sạn, Xe ..etc

en: Add Attribute
vi: Thêm mới thuộc tính

en: Edit Car Booking
vi: Sửa đơn hàng đặt xe

en: Customer ID
vi: ID khách hàng

en: Check in time
vi: Thời gian nhận phòng

en: Check out time
vi: Thời gian trả phòng

en: Equipment Price List
vi: Danh sách giá khác

en: Tax
vi: Thuế:

en: Date From
vi: Từ ngày

en: Date To
vi: Đến ngày

en: Edit Hotel Booking
vi: Sửa Đặt phòng Khách sạn

en: Number Room
vi: Số lượng phòng

en: Filter by customer name
vi: Lọc theo tên khách hàng

en: Hotel - Room Name
vi: Tên phòng - Khách sạn

en: The Demo content is a replication of the Live Content. By importing it, you could get several sliders, sliders,pages, posts, theme options, widgets, sidebars and other settings.To be able to get them, make sure that you have installed and activated these plugins:  Contact form 7 , Option tree and Visual Composer <br><span style="color:#f0ad4e">WARNING: By clicking Import Demo Content button, your current theme options, sliders and widgets will be replaced. It can also take a minute to complete.</span> <br><span style="color:red"><b>Please back up your database before doing this.</b> %s
vi: Các nội dung Demo là một bản sao của Nội dung trực tuyến. Bằng cách nhập nó, bạn có thể nhận được một số thanh trượt, thanh trượt, các trang, bài viết, chọn chủ đề, widget, sidebars và settings.To khác có thể nhận được chúng, hãy chắc chắn rằng bạn đã cài đặt và kích hoạt các plugin này: Liên hệ form 7, Option cây và Visual Composer <br> <span style = "color: # f0ad4e"> CHÚ Ý: Bằng cách nhấn vào nút Content nhập Demo, hiện tại chủ đề lựa chọn, thanh trượt và vật dụng của bạn sẽ được thay thế. Nó cũng có thể mất một phút để hoàn thành </ span> <br> <span style = "color: red">. <B> Xin vui lòng sao lưu cơ sở dữ liệu của bạn trước khi làm điều này </ b>% s.

en: Install
vi: Cài đặt

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Welcome to Traveler!
vi: Welcome to Travele

en: Commission (%)
vi: Tiền hoa hồng (%)

en: Edit Rental Booking
vi: Sửa đơn đặt phòng Nhà Dân

en: Edit Tour Booking
vi: Sửa đơn đăt Tour Du Lịch

en: Number of fonts
vi: Số font chữ

en: Certificates
vi: Scan 01 Các giấy phép kinh doanh hoặc hợp đồng đối tác

en: Click Here
vi: Chọn ở đây

en: No Data
vi: Không có dữ liệu

en: User Partner
vi: Đối tác

en: Partner
vi: Đối tác

en: Partner Pending
vi: Đối tác đang chờ xác nhận

en: Partner Upgrade
vi: Đối tác cập nhật dịch vụ

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Service
vi: Dịch vụ

en: Approved
vi: Được duyệt

en: Partner Service
vi: Dịch vụ đối tác

en: Total Payout
vi: Tổng đã thanh toán

en: Payout this Month
vi: Tổng tiền cần thanh toán trong tháng

en: Pending Partner
vi: Đối tác đang chờ xác nhận

en: New Partner / Month
vi: Đối tác mới / tháng

en: Statistical graphs register
vi: Biểu đồ đăng kí trở thành đối tác

en: Select Year
vi: Chọn năm

en: Month
vi: Tháng

en: August
vi: Tháng 8

en: Detailed statistics
vi: Chi tiết thống kê

en: Total Partner
vi: Tổng đối tác

en: Number Partner
vi: Số lượng đối tác

en: Extra profile information
vi: Thông tin Profile thêm

en: Check in :
vi: Nhận phòng:

en: Duration :
vi: Thời hạn

en: Close
vi: Đóng

en: Request
vi: Yêu cầu

en: Info Payment
vi: Thông tin thanh toán

en: Created
vi: Ngày tạo

en: Reasons for cancellation
vi: Lý do hủy

en: Partner Profile
vi: Thông tin đối tác

en: Total Earning
vi: Tổng doanh thu

en: Withdrawal History
vi: Lịch sử rút tiền

en: Payment Info
vi: Thông tin thanh toán

en: Price from
vi: Giá từ

en: Load More
vi: Xem thêm

en: You must upgrade your PHP version to at least  5.3. Your current is %s. Please contact your Hosting Provide to know how to upgrade it
vi: Bạn phải nâng cấp phiên bản PHP của bạn cho ít nhất là 5.3. hiện tại của bạn là% s. Vui lòng liên hệ nhà cung cấp Hosting của bạn biết làm thế nào để nâng cấp nó

en: Locations
vi: Điểm đến

en: Add New Location
vi: Thêm mới vị trí

en: New Location
vi: Vị trí mới

en: Edit Location
vi: Sửa vị trí

en: View Location
vi: Xem Vị trí

en: All Locations
vi: Tất cả điểm đến

en: Search Locations
vi: Tìm kiếm vị trí

en: Parent Locations:
vi: Vị trí chính

en: No locations found.
vi: Không có vị trí nào được tìm thấy

en: No locations found in Trash.
vi: Không có vị trí nào được tìm thấy trong thùng rác

en: Insert into Location
vi: Thêm vào vị trí

en: Uploaded to this Location
vi: Tải đến vị trí này

en: Search Location Type
vi: Tìm kiếm loại vị trí

en: Popular Location Type
vi: Loại vị trí phổ biến

en: All Location Type
vi: Tấ cả loại vị trí

en: Edit Location Type
vi: Sửa loại vị trí

en: Update Location Type
vi: Cập nhật loại vị trí

en: Add New Location Type
vi: Thêm mới loại vị trí

en: New Location Type Name
vi: Tên loại vị trí mới

en: Separate Location Type with commas
vi: Loại vị trí  được cách nhau bằng dấu phẩy

en: Add or remove Location Type
vi: Thêm hoặc bỏ loại vị trí

en: Choose from the most used Location Type
vi: Chọn từ loại vị trí sử dung nhiều nhất

en: No Pickup Location Type.
vi: Loại vị trí không đón

en: Order
vi: Đặt hàng

en: Orders
vi: Những đơn hàng

en: Add New Order
vi: Thêm đơn hàng mới

en: New Order
vi: Đơn hàng mới

en: Edit Order
vi: Sửa đơn hàng

en: View Order
vi: Xem đơn hàng

en: All Orders
vi: Tất cả đơn hàng

en: Search Orders
vi: Tìm kiếm đơn hàng

en: Parent Orders:
vi: Đơn hàng chính:

en: No Orders found.
vi: Không đơn hàng được tìm thấy

en: No Orders found in Trash.
vi: Không đơn hàng được tìm thấy trong thùng rác

en: Insert into Order
vi: Thêm vào vị trí

en: Uploaded to this Order
vi: Tải đến đơn hàng này

en: Layouts
vi: Giao diện

en: Layouts
vi: Giao diện

en: Add New Layout
vi: Thêm giao diện mới

en: New Layout
vi: Giao diện mới

en: Edit Layout
vi: Sửa giao diện

en: View Layout
vi: Xem giao diện

en: All Layouts
vi: Tất cả giao diện

en: Search Layout
vi: Tìm kiếm giao diện

en: Parent Layout:
vi: Giao diện chính:

en: No Layouts found.
vi: Không giao diện được tìm thấy

en: No Layouts found in Trash.
vi: Không giao diện được tìm thấy trong thùng rác

en: Insert into Layout
vi: Thêm vào giao diện

en: Uploaded to this Layout
vi: Được tải đến giao diện này

en: Coupon Code
vi: Code giảm giá

en: Coupon
vi: Giảm giá

en: Add Coupon Code
vi: Thêm mã giảm giá

en: Add New Coupon Code
vi: Thêm mã code giảm giá mới

en: New Coupon Code
vi: Code giảm giá mới

en: Edit Coupon Code
vi: Sửa code giảm giá

en: View Coupon Code
vi: Xem code giảm giá

en: All Coupon Code
vi: Tất cả code giảm giá

en: Search Coupon Code
vi: Tìm kiếm code giảm giá

en: Parent Coupon Code:
vi: Code mã giảm giá chính

en: No Coupon Code found.
vi: Không tìm thấy code giảm giá

en: No Coupon Code found in Trash.
vi: Không có code giảm giá trong thùng rác

en: Insert into Coupon code
vi: Nhập vào code giảm giá

en: Uploaded to this Coupon code
vi: Được tải đến code giảm giá

en: New
vi: Mới

en: Name (A-Z)
vi: Tên du thuyền ( A-Z)

en: Name (Z-A)
vi: Tên du thuyền ( Z-A)

en: No activity found
vi: Không có dịch vụ khác được tìm thấy

en: Review Title
vi: Tên tựa đề nhận xét

en: Review Text
vi: nội dung nhận xét

en: activity
vi: Dịch vụ khác

en: List Name
vi: Tên danh sách

en: People
vi: Người

en: Price slider
vi: Thanh kéo giá

en:  Activities in %s
vi: Dịch vụ khác trong %s

en:  Activities
vi: Dịch vụ khác

en: Activity Search Sidebar 1
vi: Sidebar 1 tìm kiếm dịch vụ khác

en: Activity Search Sidebar 2
vi: Sidebar 2 tìm kiếm dịch vụ khác

en:  activities
vi: Dịch vụ khác

en:  activity
vi: Dịch vụ khác

en:  in %s
vi: trong %s

en:  on
vi: trên

en:  for %s adults
vi: cho %s người lớn

en:  for %s adult
vi: cho %s người lớn

en: This activity is not available..
vi: Dịch vụ này không còn trống

en: Please select at least one person.
vi: Vui lòng chọn ít nhất là 01 người

en: Select an activity in the calendar.
vi: Chọn 1 dịch vụ trong lịch.

en: This activity has expired
vi: Dịch vụ khác này đã hết hạn

en: This activity allow minimum booking is %d day(s)
vi: Dịch vụ khác này cho phép đặt hàng tối thiểu là %d ngày

en: Max of people for this activity is %d people
vi: Số người cho phép tối đa của dịch vụ khác này là %d người

en: The check in, check out day is not invalid or this activity not available.
vi: Ngày đi , ngày về không đúng hoặc dịch vụ khác này không còn trống

en: This activity only vacant %d people
vi: Dịch vụ khác này chỉ còn trống %d người

en: From
vi: từ

en: From
vi: Từ

en: To
vi: Đến

en:  cars
vi: Xe

en:  car
vi: Xe:

en: No car found
vi: Không có xe nào được tìm thấy

en: car
vi: Xe

en:  Cars in %s
vi: Các xe trong  %s

en:  to
vi: đến

en:  Cars
vi: Xe

en: This car is not available.
vi: Xe này không còn trống

en: %s is required
vi: %s được yêu cầu

en: This car is not set location data.
vi: Xe này không được đặt trong dữ liệu vị trí

en: The 'country' field not set for the '
vi: Trường "quốc gia" không cài đặt cho '

en: The 'country' field not set for '
vi: Trường "quốc gia" không cài đặt cho '

en: The country is not same
vi: Quốc gia không giống

en: The drop off datetime is later than the pick up datetime.
vi: Thời gian ngày kết thúc phải lớn hơn thời gian ngày đi

en: You can not set check-in date in the past
vi: Bạn chưa chọn ngày đi trong quá khứ

en: This car allow minimum booking is %d day(s)
vi: Xe này cho phép đơn hàng đặt xe tối thiểu là %d ngày

en: This car is full order
vi: Xe này đã hết xe để đặt hàng rồi.

en: Cars Search Sidebar 1
vi: Sidebar 1 tìm kiếm xe

en: Cars Search Sidebar 2
vi: Sidebar 2 tìm kiếm xe

en: Location list
vi: Danh sách vị trí

en: Pick-up Date
vi: Ngày đón

en: Drop-off Time
vi: Thời gian trả

en: Drop-off Date
vi: Ngày về

en: Pick-up Time
vi: Thời gian đón

en: Pick-up Date Time
vi: Ngày giờ đi

en: Drop-off Date Time
vi: Ngày giờ về

en: Car Name
vi: Tên xe

en: Day
vi: Ngày

en: Hour
vi: Giờ

en: Thank you. Your order is confirmed
vi: Cám ơn. Yêu cầu đặt xe của Bạn được xác nhận

en: Your order is confirmed already.
vi: Yêu cầu đặt xe của Bạn được xác nhận.

en: Sorry. We cannot recognize your order code!
vi: Xin lỗi, Chúng tôi không nhận ra code yêu cầu đặt xe của Bạn.

en: Booking Confirm -
vi: Xác nhận đơn hàng thuê xe -

en: Your booking at %s
vi: Đơn hàng thuê xe là %s

en: Your booking at %s: %s - %s
vi: Đơn hàng thuê xe của Bạn %s: %s - %s

en: New Booking at %s
vi: Đơn hàng thuê xe mới là %s

en: New Booking at %s: %s - %s
vi: Đơn hàng thuê xe mới của Bạn %s: %s - %s

en: Confirmation needed
vi: Xác nhận cần thiết

en: %s in %s
vi: %s trong %s

en: Sorry! Can not create variation product
vi: Xin lỗi!, không thể tạo ra thay đổi

en: Sorry! Can not create product
vi: Xin lỗi, Không thể tạo sản phẩm

en: Sorry! No payment gateway available
vi: Xin lỗi! Không có cổng thanh toán được tìm thấy

en: Sorry! Payment Gateway: <code>%s</code> is not available for this item!
vi: Xin lỗi! Cổng thanh toán: <code>%s</code>không hợp lệ cho mặt hàng này!

en: Your cart is currently empty.
vi: Giỏ hàng của bạn đang trống

en: You did not enter the captcha
vi: Bạn không gõ captcha

en: Captcha is not correct
vi: Số Captcha không đúng

en: Please accept our terms and conditions
vi: Vui lòng chọn chấp nhận điều kiện và điều khoản

en: Can not save order.
vi: Không thể lưu đơn đặt hàng

en: Coupon is not correct
vi: Mã giảm giá không hợp lệ

en: Please choose a %s item
vi: Vui lòng chọn %s mặt hàng

en: Create %s account
vi: Tạo %s tài khoản

en: Coupon Detail
vi: Chi tiết coupon

en: Select Discount Type
vi: Chọn loại giảm giá

en: Restriction
vi: Sự hạn chế

en: Minimum spend
vi: Chi tiêu tối thiểu

en: Maximum spend
vi: Chi tiêu tối đa

en: Coupon Not Found
vi: Coupon không tìm thấy

en: This coupon is expired
vi: Phiếu giảm giá Coupon này hết hạn rồi

en: This coupon is only applicable for bills spent over %s
vi: Phiếu giảm giá chỉ áp dung cho hóa đơn trên %s

en: This coupon is only applicable for bills spent less than %s
vi: Phiếu giảm giá chỉ áp dung cho hóa đơn ít hơn %s

en: This coupon is required %s in the cart
vi: Phiếu giảm giá được yêu cầu %s trong giỏ hàng

en: This coupon is required %s NOT in the cart
vi: Phiếu giảm giá được yêu cầu %s KHÔNG có trong giỏ hàng

en: This coupon is reach the limit of usage
vi: Phiếu giảm giá này là đạt tới giới hạn của việc sử dụng

en: This coupon is reach the limit of usage per user
vi: Phiếu giảm giá này là đạt tới giới hạn của việc sử dụng

en: Sale
vi: Đã bán

en: No hotel found
vi: Không có khách sạn được tìm thấy

en: hotel
vi: Khách sạn

en: This hotel allow minimum booking is %d day(s)
vi: Khách sạn này cho phép đơn hàng thuê phòng tối thiểu là %d ngày

en: Room infomation is required
vi: Thông tin phòng hotel được yêu cầu

en: Adult number in room is required!
vi: Số người lớn trong phòng được yêu cầu!

en: Room Host Name is required!
vi: Tên loại phòng được yêu cầu!

en: Ages of Children is required!
vi: Tuổi của trẻ em được yêu cầu!

en:  Hotels in %s
vi: Khách sạn trong %s

en:  Hotels
vi: Khách sạn

en: Please select adult number
vi: Vui lòng Chọn số người lớn

en: Please select children number
vi: Vui lòng Chọn số trẻ em

en: Please select Adult and  Children number
vi: Vui lòng Chọn số người lớn và trẻ em

en: Please select the ages of children
vi: Vui lòng chọn tuổi trẻ em

en: Please select Check-in and Check-out date
vi: Vui lòng chọn nhận phòng và ngày trả phòng

en: Please select Check-in date
vi: Vui lòng chọn ngày nhận phòng

en: Please select Check-out date
vi: Vui lòng chọn ngày trả phòng

en: Please provide Host Name(s)
vi: Cung cấp tên Người thuê

en: This hotel is not available.
vi: Khách sạn này không còn phòng

en: This room is not available.
vi: Phòng này không còn trống

en: Date is invalid
vi: Ngày không hợp lệ

en: This room is not available from %s to %s.
vi: Phòng này không còn trống từ ngày %s đến ngày %s.

en: The check-out is later than the check-in.
vi: Ngày trả phòng phải lớn hơn nhận phòng

en: Max of rooms are incorrect.
vi: Số phòng tối đa không hợp lệ

en: Max of adults is %d people.
vi: Số người lớn tối đa là %d người.

en: Number of children in the room are incorrect.
vi: Số trẻ em trong không không hợp lệ

en: Hotel Search Sidebar 1
vi: Sidebar 1 Tìm kiếm hotel

en: Widgets in this area will be shown on Hotel
vi: Widgets trong khu vực này được hiển thị trong khách sạn

en: Hotel Search Sidebar 2
vi: Sidebar 2 Tìm kiếm hotel

en: %s hotels
vi: %s khách sạn

en: %s hotel
vi: %s khách sạn

en: in %s
vi: trong %s

en: on %s
vi: trên %s

en: for %s adults
vi: cho %s người lớn

en: for %s adult
vi: cho %s người lớn

en: Make sure your check-out date is at least 1 day after check-in.
vi: Đảm bảo ngày trả phòng phải sau ngày nhận phòng

en:  ago
vi: đã qua

en: Map
vi: Xem bản đồ

en: Location Setting
vi: Chọn vị trí

en: Location settings
vi: Click chọn cài đặt Địa điểm (* Chọn lưu lại sau khi điền thông tin)

en: Location content
vi: Nội dung vị trí

en: Gallery style
vi: Kiểu hình ảnh

en: Select your location style
vi: Chọn kiểu vị trí của Bạn

en: --- Select ---
vi: ----Chọn----

en:  --- Select ---
vi: ----Chọn----

en: 3 images
vi: 3 hình

en: 4 images
vi: 4 hình

en: 6 images
vi: 6 hình

en: 12 images
vi: 12 hình

en: Top
vi: Đầu trang

en: Tab items
vi: Tab mặt hàng

en: Add new item to create new tab
vi: Thêm mặt hàng mới để tạo tab mới

en: Type
vi: Loại

en: Map height
vi: Chiều cao bản đồ

en: Maxium number of spots
vi: Số lượng của spots

en: Map style
vi: Loại bản đồ

en: Midnight
vi: Đêm

en: Request Booking
vi: Đơn đặt hàng

en: Submit Form
vi: Biểu mẩu đăng ký

en: Your cart is currently empty
vi: Giỏ hàng đang trống

en: Stripe
vi: Strip

en: Enable %s
vi: Đang còn %s

en: Sorry! Your payment is incomplete.
vi: Xin lỗi! Thanh toán của Bạn không hoàn thành

en: Sorry! Your Payment Gateway is not valid
vi: Xin lỗi! cổng thanh toán của bản không có giá trị

en: <br>Message: %s
vi: <br>Tin nhắn: %s

en: %s Booking
vi: %s Đơn đặt hàng

en: Travel Order
vi: Đơn đặt hàng travel

en: Order Code is not exists
vi: Code đặt hàng không tồn tại

en: No rental found
vi: Không có Nhà Dân được tìm thấy

en: rental
vi: Homestay

en:  Rentals in %s
vi: Nhà dân trong %s

en:  Rentals
vi: Homestay

en: This rental is not available.
vi: Số Homestay không còn trống

en: The check in field is required.
vi: Trường nhận phòng được yêu cầu

en: The check out field is required.
vi: Trường trả phòng được yêu cầu

en: A maximum number of adult(s): %d
vi: Số người lớn tối đa: %d

en: A maximum number of children: %d
vi: Số trẻ em tối đa: %d

en: This rental is not available from %s to %s.
vi: Phòng Homestay này không còn trống từ ngày %s đến ngày %s.

en: Rental doese not exists
vi: Nhà Dân cho thuê không tồn tại

en: Price slider
vi: Thanh kéo bang giá

en: Rental Search Sidebar 1
vi: Sidebar 1 Tìm kiếm Nhà Dân

en: Rental Search Sidebar 2
vi: Sidebar 2 Tìm kiếm Nhà Dân

en: %s vacation rentals
vi: %s Nhà Dân

en: %s vacation rental
vi: %s Nhà Dân

en: You like this
vi: Bạn thích điều này

en: Review does not exists
vi: Nhận xét không tồn tại

en:  Rooms
vi: Số lượng phòng

en: Price Custom Settings
vi: Thiết lập Giá điều chỉnh

en: tour
vi: Tour du lịch

en: Tour Name
vi: Tên tour du lịch

en:  Tours in %s
vi: Tour du lịch trong %s

en:  Tours
vi: Tour du lịch

en: Tours Search Sidebar 1
vi: Sidebar 1 tìm kiếm tour du lịch

en:  tours
vi: Tour du lịch

en:  tour
vi: Tour du lịch

en: No tour found
vi: Tour không tìm thấy.

en: This tour is not available..
vi: Tour du lịch này đã hết

en: Max of people for this tour is %d people
vi: Số người cho phép tối đa của tour du lịch này là %d người

en: Select a day in the calendar.
vi: Chọn 1 ngày bắt đầu đi tour du lịch trong bảng lịch ở phía trên

en: This tour has expired
vi: Tour du lịch này đã hết hạn

en: This tour allow minimum booking is %d day(s)
vi: Tour du lịch này cho phép đặt tour tối thiểu là %d ngày

en: The check in, check out day is not invalid or this tour not available.
vi: Ngày bắt đầu và kết thúc không đúng hoặc chuyến du lịch này  không đã hết

en: Less
vi: Xem ít

en: More
vi: Xem nhiều

en: Your message was sent successfully. Thanks.
vi: Tin nhắn của Bạn đã được gửi thành công. Cảm ơn.

en: Failed to send your message.
vi: Tin nhắn của Bạn đã được gửi KHÔNG thành công.

en: Required form field user name is missing
vi: Trường của form Username yêu cầu bị thiếu

en: Required form field password is missing
vi: Trường của form Password yêu cầu bị thiếu

en: Required form field email is missing
vi: Trường của form Email yêu cầu bị thiếu

en: User Name too short. At least 3 characters is required
vi: Tên đăng nhập quá ngắn. yêu cầu phải ít nhất 3 ký tự trở lên

en: Password length must be greater than 6
vi: Độ dài mật khẩu phải lớn hơn 6 số

en: Email is not valid
vi: Email không đúng

en: Email already used
vi: Email đã sử dung. Chọn email khác hoặc gửi đề ghị cấp mật khẩu mới.

en: Success!.
vi: Thành công!.

en: Change password successfully !
vi: Thay đổi mật khẩu password thành công...!

en: New password does not match!
vi: Mật khẩu password mới không hoạt động...!

en: Current password incorrect!
vi: mật khẩu password hiện tại không đúng!

en: Delete successfully
vi: Xóa thành công!

en: Delete not successfully
vi: Xóa không thành công!

en: Create successfully !
vi: Đã tạo xe thành công!

en: Content
vi: Nội dung

en: The Featured Image field is required.
vi: Hình nổi bật được yêu cầu.

en: The Gallery field is required.
vi: Hình ảnh được yêu cầu.

en: The Logo field is required.
vi: Logo được yêu cầu

en: Zoom
vi: Phóng lớn

en: Star Rating
vi: Xếp hạng sao

en: Booking Period
vi: Thời kỳ booking

en: Warning: Some fields must be filled in
vi: Chú ý: có vài trường còn trống phải điền thông tin đầy đủ vào

en: Number of Room
vi: Số lượng phòng

en: Price Per Night
vi: Giá 1 Đêm

en: Discount Rate
vi: Giá đã giảm

en: Sale Start Date
vi: Ngày bắt đầu bán tour du lịch

en: Sale End Date
vi: Ngày kết thúc bán tour du lịch

en: Deposit Amount
vi: Số tiền đặt cọc

en: Adults Number
vi: Số người lớn

en: Children Number
vi: Số trẻ em

en: Beds Number
vi: Số lượng giường

en: Room footage
vi: Diện tích phòng

en: External Booking URL
vi: Link đơn đặt hàng bên ngoài

en: Min No. People
vi: Số người tối thiểu

en: Best Price Guarantee Text
vi: Nội dung đảm bảo giá tốt

en: Car Manufacturer Name
vi: Tên nhà sản xuất xe

en: Number of cars for Rent
vi: Số lượng xe cho thuê

en: Number
vi: Số

en: Max of Adult
vi: Số người lớn tối đa

en: Max of Children
vi: Số lượng trẻ em tối đa

en: Select Rental
vi: Chọn Homestay

en: Create Location successfully !
vi: Tạo Vị trí thành công!

en: Error : Create Location not successfully !
vi: Lỗi: Tạo vị trí KHÔNG thành công!

en: cruise
vi: Du thuyền

en: Quarter 1
vi: Quý 1

en: Quarter 2
vi: Quý 2

en: Quarter 3
vi: Quý 3

en: Quarter 4
vi: Quý 4

en:  Home
vi: Trang chủ

en:  Dashboard
vi: Quản Trị

en: statistics
vi: Thống kê

en:  Overview
vi: Tổng quan

en:  Setting
vi: Cài đặt

en:  Booking History
vi: Lịch sử đơn đặt hàng

en: Wishlist
vi: Sản phẩm yêu thích

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Add new Hotel
vi: Thêm khách sạn mới

en: My Hotel
vi: Khách sạn của tôi

en: Add new room
vi: Thêm phòng mới

en: My Room
vi: Phòng của tôi

en: Add new rental
vi: Thêm mới Homestay

en: My Rental
vi: Homestay của Tôi

en: Add new Rental Room
vi: Thêm mới phòng Homestay

en: My Rental Room
vi: Phòng Homestay của Tôi

en: Rental Bookings/Reservations
vi: Những đơn đặt hàng Homestay /

en: Add new car
vi: Thêm xe mới

en: Car Bookings
vi: Đơn hàng thuê xe

en: Add new tour
vi: Thêm tour mới

en: My Tour
vi: Tour du lịch của tôi

en: Tour Bookings
vi: Đơn đặt hàng tour du lịch của tôi

en: Add new activity
vi: Thêm mới dịch vụ khác

en: My Activities
vi: Dịch vụ khác của tôi

en: Edit Room Hotel
vi: Sửa Phòng Khách sạn

en: Edit Rental
vi: Sửa Homestay

en: Edit Room Rental
vi: Sửa phòng Homestay

en: Edit Car
vi: Sửa xe

en: Edit Tour
vi: Sửa Tour du lịch

en: Edit Activity
vi: Sửa dịch vụ khác

en: Certificate
vi: Chứng chỉ

en: Withdrawal
vi: Rút tiền

en: Withdrawal History
vi: Lịch sử rút tiền

en: Dashboard
vi: Quản Trị

en: Activity Bookings
vi: Đơn đặt hàng dịch vụ khác

en: View
vi: Xem

en: All Time
vi: Thời gian

en: this year
vi: Năm nay

en: this month
vi: Tháng này

en: this week
vi: Tuần này

en: all time
vi: Thời gian

en: ERROR
vi: BỊ LỖI

en: The username and password field is empty
vi: Trường tên đăng nhập username và mật khẩu password đang bị trống

en: The password you entered for the username <strong>%s</strong> is incorrect.
vi: Password của Tên đăng nhập username <strong>%s</strong> không đúng.

en: Invalid username.
vi: Tên đăng nhập username không đúng.

en: The password field is empty.
vi: Trường password KHÔNG được trống.

en: The username field is empty.
vi: Trường đăng nhập KHÔNG được trống.

en: The amount must be greater than %s
vi: Số tiền tối thiểu để rút phải là %s

en: Withdrawal amount greater than the amount of current account!
vi: Số tiền yêu cầu của bạn lớn hơn số tiền bạn có để rút

en: Email is not the same!
vi: Các email bạn nhập không giống nhau

en: Your payment request has been successful!
vi: Bạn đã gửi yêu cầu rút tiền thành công

en: [%s] New User Request Withdrawal
vi: [%s] đối tác yêu cầu rút tiền

en: Traveler Settings
vi: Cài đặt Traveler

en: Traveler Notice:
vi: Traveler Chú ý:

en: <strong>PayFast</strong> require %s version %s or above. Your current is %s
vi: <Strong> PayFast </ strong> yêu cầu %s phiên bản% s hoặc cao hơn. hiện tại của bạn là% s

en: Paypal Email
vi: Paypal Email - vi

en: Your Payal Email Account
vi: Tài khoản email Paypal của Bạn

en: Paypal API Username
vi: Tên truy cập Paypal API

en: Your Paypal API Username
vi: Tên truy cập Paypal API của Bạn

en: Paypal API Password
vi: Mật khẩu Paypal API

en: Your Paypal API Password
vi: Mật khẩu Paypal API của Bạn

en: Paypal API Signature
vi: Chữ ký Paypal API

en: Your Paypal API Signature
vi: Chữ ký Paypal API của Bạn

en: <strong>Stripe</strong> require %s version %s or above. Your current is %s
vi: <Strong> Stripe</ strong> yêu cầu %s phiên bản% s hoặc cao hơn. hiện tại của bạn là% s

en: Secret Key
vi: Khóa bí mật

en: Your Stripe Secret Key
vi: Khóa bí mật Stripe

en: The price field is not a number.
vi: Trường giá phải là con số

en: Free
vi: Miễn phí

en: The check in or check out field is not empty.
vi: Ngày đi và ngày về đang bị trống

en: The check out is later than the check in field.
vi: Ngày về phải lớn hơn ngày đi

en: Successfully
vi: Thành công...

en: %s minutes ago
vi: %s phút vừa rồi

en: Your captcha is not correct
vi: Captcha không đúng

en: Can not verify reCAPTCHA
vi: Không kiểm tra Captcha lại

en: All Categories
vi: Tất cả danh mục

en: --Select--
vi: ----Chọn----

en: Modified
vi: Đã thay đổi

en: Parent
vi: Chính gốc

en: Submit Request
vi: Gửi yêu cầu

en: Booking Now
vi: Đặt hàng bây giờ

en: Please fill all required fields
vi: Vui lòng điền tất cả trường yêu cầu điền vào

en: Child
vi: Trẻ em

en: Infant
vi: Trẻ con

en: Origin Price
vi: Giá gốc

en: 3000 m radius
vi: Bán kính 3000m

en: No Result
vi: Không có kết quả nào

en: ----Select a Room----
vi: ----Chọn 01 phòng----

en: hour
vi: Giờ

en: The <b>%s</b> room has only %s room(s) available on <b>%s</b>.
vi:  <b>%s</b>phòng chỉ có %s phòng còn trống <b>%s</b>.

en: This <b>%s</b> room has only %s room(s) available on <b>%s</b>.
vi:  <b>%s</b> phòng chỉ có %s phòng còn trống <b>%s</b>.

en: This <b>%s</b> rental has only %s rental(s) available on <b>%s</b>.
vi: <b>%s</b> Homestay chỉ có %s homestay còn trống <b>%s</b>.

en: The <b>%s</b> rental has only %s rental(s) available on <b>%s</b>.
vi: <b>%s</b>Homestay chỉ có  %s homestay còn trống <b>%s</b>.

en: The <b>%s</b> tour has only %s people available on <b>%s</b>.
vi: <b>%s</b> Tour du lịch chỉ có %s người còn trống <b>%s</b>.

en: This <b>%s</b> tour has only %s people available on <b>%s</b>.
vi: <b>%s</b> Tour du lịch chỉ có %s người còn trống <b>%s</b>.

en: The <b>%s</b> activity has only %s people(s) available on <b>%s</b>.
vi: The <b>%s</b> dịch vụ khác chỉ có %s người còn trống <b>%s</b>.

en: This <b>%s</b> activity has only %s people(s) available on <b>%s</b>.
vi: <b>%s</b> dịch vụ chỉ có %s người còn trống <b>%s</b>.

en: The <b>%s</b> car has only %s item(s) available on <b>%s</b>.
vi: <b>%s</b> xe chỉ có %s xe còn trống <b>%s</b>.

en: This <b>%s</b> car has only %s item(s) available on <b>%s</b>.
vi: This <b>%s</b> xe chỉ có %s xe còn trống <b>%s</b>.

en: Excellent
vi: Tuyệt vời

en: Average
vi: Trung bình

en: Poor
vi: Tệ

en: Previous Page
vi: Trang trước

en: Next Page
vi: Trang kế

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Sau

en: Showing
vi: Đang hiển thị

en: month
vi: Tháng

en: week
vi: Tuần

en: months
vi: Tháng

en: weeks
vi: Tuần

en: Rentals
vi: Homestay

en: Hotel rooms
vi: Phòng hotel

en: Rental rooms
vi: Phòng Homestay

en: Rental room
vi: Phòng Homestay

en: Have %d new %s need check for approved.
vi: Có %d mới %s cần kiểm tra để duyệt công bố

en: Have %d new user partner need check for approved.
vi: Có %d đối tác mới cần kiểm tra để duyệt

en: Have %d new user partner update certificates need check for approved.
vi: Có %d chứng chỉ của đối tác cập nhật mới để kiểm tra và duyệt

en: New user registration on your site %s:
vi: Số user mới đăng ký trên website là %s:

en: Username: %s
vi: Tên truy cập Username: %s

en: Style
vi: Loại

en: Title:
vi: Tựa:

en: Months
vi: Tháng

en: Book Now
vi: Đặt ngay

en: Set as new product
vi: Thiết lập như sản phẩm mới

en: Image color change failed.
vi: Màu hình ảnh thay đổi chưa thành công.

en: Recommended
vi: Được yêu cầu

en: Search for a Product
vi: Tìm kiếm một sản phẩm

en: Type:
vi: Loại:

en: Product:
vi: Sản phẩm:

en: Search for a User
vi: Tìm kiếm 1 User

en: Type to search
vi: Loại tìm kiếm

en: Availability activity
vi: Dịch vụ khác còn trống

en: Price ($)
vi: Giá ($)

en: Unavailble
vi: Không còn

en: Custom Price
vi: Tùy chỉnh giá

en: Search by name...
vi: Tìm kiếm theo tên.......

en: Latitude:
vi: Vĩ độ:

en: Latitude
vi: Vĩ độ

en: Longitude:
vi: Kinh độ:

en: Longitude
vi: Kinh độ:

en: Zoom Level:
vi: Mức độ phóng to:

en: Zoom Level
vi: Mức độ phóng to:

en: Map Style:
vi: Loại bản đồ:

en: Number of People
vi: Số người

en: Availability Hotel
vi: Khách sạn còn trống

en: Pick Up - Drop Off
vi: Nhận phòng - Trả phòng

en: Select a pick up location
vi: Chọn 1 vị trí đón

en: Select a location
vi: Chọn 1 vị trí

en: Select a drop off location
vi: Chọn 1 vị trí trả

en: Add
vi: Thêm

en: Locations is selected
vi: Vị trí được chọn

en: Availability Rental
vi: Homestay còn trống phòng

en: Availability tour
vi: Tour du lịch còn bố trí được

en: Change search
vi: Thay đổi tìm kiếm

en: Number of Item:
vi: Số mặt hàng

en: Time
vi: Thời gian

en: Driver name
vi: Tên lái xe:

en: Driver age
vi: Tuổi lái xe:

en: Check in - out:
vi: Đón - Trả

en: Pick-up from - Drop-off to:
vi: Đón từ - Trả tại:

en: Departure date:
vi: Ngày khởi hành:

en: From:
vi: Từ:

en: From - To:
vi: Từ - đến:

en: Duration:
vi: Thời hạn:

en: Item Price:
vi: Giá mặt hàng:

en: Deposit Price
vi: Giá đặt cọc:

en: Pay Later
vi: Thanh toán sau

en: item(s)
vi: Các mục

en: Equipments
vi: Giá xe theo lựa chọn

en: Equipments Price
vi: Giá lựa chọn

en: adult(s)
vi: Người lớn:  %s

en: children
vi: Trẻ em

en: infant
vi: Trẻ con

en: Hotel Room
vi: Phòng Khách sạn

en: About us
vi: Giới thiệu

en: Contact us
vi: Liên hệ chúng tôi

en: News
vi: Tin mới

en: Booking Information
vi: Thông tin đơn hàng

en: booked your system
vi: Đã đặt hàng trong hệ thống của Bạn

en: Below are customer\'s booking details:
vi: Bên dưới là Chi tiết đơn đặt hàng của Khách hàng

en: Booking Code:
vi: Mã code đơn hàng:

en: Customer Information
vi: Thông tin Khách hàng

en: First name:
vi: Tên:

en: Last name:
vi: Họ:

en: City:
vi: Thành phố:

en: Address line 1:
vi: Địa chỉ 01:

en: Country:
vi: Quốc gia:

en: Special Requirements:
vi: Các yêu cầu đặt biệt them:

en: Shipped to:
vi: Giao hàng đến địa chỉ

en: Date:
vi: Ngày:

en: Room Name:
vi: Tên phòng:

en: (with tax)
vi: ( thuế VAT)

en: Pay Amount
vi: Số tiền thanh toán

en: Write a review
vi: Viết 1 nhận xét

en: Room Description
vi: Miêu tả phòng

en: The Space
vi: Khoảng rộng

en: Tour Informations
vi: Thông tin tour du lịch

en: Medium
vi: Trung bình

en: Large
vi: Rộng

en: Full
vi: Đầy màn hình

en: Hotel Room Description
vi: Mô tả ngắn

en: Title in layout
vi: Tựa đề trong giao diện

en: Hotel Room Space
vi: Khoảng rộng phòng khách sạn

en: Hotel Room Content
vi: Nội dung phòng khách sạn

en: Header text
vi: Văn bản tiêu đề

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Related Rental Room
vi: Phòng Homestay có liên quan

en: Number of room
vi: Số phòng

en: -- Default Layout --
vi: ---Giao diện mặc định---

en: Login page Setting
vi: Cài đặt trang đăng nhập

en: External Booking
vi: Link đặt dịch vụ bên ngoài

en: Good
vi: Tốt

en: We accepted
vi: Chúng tôi chấp nhận

en: Example : 8
vi: Ví dụ: 8

en: Example : 4
vi: Ví dụ: 4

en: Four
vi: 4

en: Three
vi: 3

en: Two
vi: 2

en: Category
vi: Danh mục

en: Number of images
vi: Số hình ảnh

en: image
vi: Hình ảnh

en: Show
vi: Hiển thị

en: Hide
vi: Ẩn

en: Rate
vi: Được đánh giá

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Advance fields
vi: Trường tìm kiếm

en: ST List cars related
vi: xe1

en: ST Location list car
vi: xe

en: ST Location list tour
vi: Tour

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Famous
vi: Nổi tiếng

en: Location select
vi: Chọn vị trí

en: Filter By:
vi: Lọc theo:

en: Style:
vi: Kiểu:

en: Save List
vi: Lưu danh sách

en: Review Score
vi: Ghi nhận xét

en: Content:
vi: Nội dung:

en: %s ago
vi: %s rồi

en: activities
vi: Dịch vụ khác

en: Search for Activity
vi: Tìm kiếm theo Dịch vụ khác

en: Filter By
vi: Lọc theo

en: Sort
vi: Sắp xếp theo

en: Not what you're looking for?
vi: Không phải những gì Bạn đang tìm kiếm?

en: Try your search again
vi: Bạn thử tìm kiếm lại 1 lần nữa xem

en: Sorry!. Activity Not Found
vi: Xin lỗi! . Dịch vụ khác không tìm thấy

en: Event
vi: Sự kiện

en: Guests
vi: Khách

en: Clean
vi: Sạch sẻ

en: Very good
vi: Quá tốt

en: Superior
vi: Tuyệt vời

en: Exceptional
vi: Tốt hơn mong đợi

en: of guests recommend
vi: của số khách giới thiệu

en: Traveler rating
vi: Xếp hạng của khách du lịch

en: Terrible
vi: Khủng khiếp

en: Write a Review
vi: Viết nhận xét

en: Summary
vi: Tổng kết

en: Activity Near
vi: Dịch vụ khác gần Bạn

en: Activities Near
vi: Dịch vụ khác gần Bạn

en: Activity Time
vi: Thời gian dịch vụ khác

en: Venue Facilities
vi: Trang thiết bị gồm

en: Best Price Guarantee
vi: Cam kết giá tốt

en: Rental Price
vi: Giá Homestay

en: Cruise
vi: Du thuyền

en: Adults Occupancy
vi: Adults Occupancy - vi

en: Childs
vi: Số trẻ em

en: Beds
vi: Số phòng ngủ

en: No Wishlist
vi: Chưa có dịch vụ yêu thích

en: Sign Out
vi: Đăng xuất

en: of 5 <small class="text-smaller">guest rating</small>
vi: trên 5 <small class="text-smaller">khách rating</small>

en: of 5
vi: trên 5

en: Hotel Website
vi: Website khách sạn

en: Agent Website
vi: Website công ty

en: Tour's Program
vi: Chương trình tour

en: No reviews
vi: Chưa có nhận xét

en: Activity Timing
vi: Thời gian diễn ra

en: No Booking History
vi: Chưa có lịch sử đặt dịch vụ

en: Member Since
vi: Đăng kí thành viên từ

en: Settings
vi: Cài đặt thông tin cá nhân

en: Booking History
vi: Lịch sử đặt dịch vụ

en: Add new hotel
vi: Thêm khách sạn mới

en: Add new activity
vi: Thêm hoạt động mới

en: My Car
vi: Xe của tôi

en: Overview
vi: Tổng quan

en: No Activity
vi: Chưa có hoạt động nào

en: No Cars
vi: Chưa có xe nào

en: No Hotel
vi: Chưa có đơn đặt

en: No Rental
vi: Chưa có đơn đặt nhà nghỉ

en: No Room
vi: Chưa có phòng

en: No Tours
vi: Chưa có tour

en: My Cars
vi: Xe của tôi

en: Map Zoom
vi: Phóng lớn bản đồ

en: Car Details
vi: Chi tiết xe

en: Add Equipment
vi: Thêm thiết bị

en: Add Features
vi: Thêm tính năng

en: Car external booking URL
vi: Link đặt xe bên ngoài

en: Attributes Info
vi: Thông tin thuộc tính

en: Number of children stay free
vi: Số trẻ em được ở miễn phí

en: Cruise Email
vi: Email du thuyền

en: Cruise Website
vi: Website du thuyền

en: Cruise Phone
vi: Điện thoại du thuyền

en: Programes
vi: Chương trình

en: Max Adults
vi: Số lượng người lớn tối đa

en: Beb size
vi: Kích thước giường

en: Hotel Details
vi: Thông tin Chi tiết

en: Hotel Email
vi: Email khách sạn

en: Hotel Phone
vi: Số điện thoại khách sạn

en: Rental Details
vi: Chi tiết Nhà Dân

en: Rental Email
vi: Email của nhà nghỉ

en: Rental Website
vi: Trang web của nhà nghỉ

en: Rental Phone
vi: Số điện thoại liên hệ

en: Rental external booking
vi: Link đơn đặt hàngHomestay bên ngoài

en: Number of Rooms
vi: Số lượng phòng

en: Price Per night
vi: Giá 1 đêm

en: Room external booking
vi: Đặt phòng ở liên kết ngoài

en: Room Info
vi: Thông tin phòng

en: Number of Adults
vi: Số lượng người lớn

en: Number of Children
vi: Số lượng trẻ em

en: Number of Beds
vi: Số lượng phòng ngủ

en: The %s field is required.
vi: %s yêu cầu nhập

en: Number of Adult
vi: Số người lớn

en: Arrive date
vi: Ngày về

en: Select an activity
vi: Chọn lựa một dịch vụ

en: <b>%d</b> of 5 <small class="text-smaller">star</small>
vi: <b>%d</b> trên 5 <small class="text-smaller">sao</small>

en: Maps
vi: Bản đồ

en: No. Beds
vi: Số lượng giường

en: Rooms
vi: Số phòng

en:  view all
vi: Xem tất cả

en: View All
vi: Xem tất cả

en: Select a day
vi: Chọn 1 ngày

en: Set as Featured
vi: Cài đặt là nổi bật

en: Browse…
vi: Chọn để tải lên

en: Allow Cancel
vi: Cho phép hủy

en: Add New Activity Booking
vi: Thêm đặt hoạt động mới

en: Customer Address
vi: Địa chỉ

en: Customer Address 2
vi: Địa chỉ khác

en: Pick Up Date
vi: Ngày lấy xe

en: Pick Up Time
vi: Giờ lấy xe

en: Drop Off Date
vi: Ngày trả xe

en: Drop Off Time
vi: Giờ trả xe

en: Add New Hotel Booking
vi: Thêm đơn đặt khách sạn mới

en: Room Origin Price
vi: Giá gốc

en: No. Rooms
vi: Số lượng phòng

en: Add New Rental Booking
vi: Thêm đặt nhà nghỉ mới

en: Add New Tour Booking
vi: Thêm đặt tour mới

en: Name Activity
vi: Tên hoạt động

en: Check-in/Check-out
vi: Khởi hành /Kết thúc

en: From/To date
vi: Từ ngày - đến ngày

en: Cars Bookings
vi: Các đơn đặt xe của tôi

en: No Car
vi: Chưa có xe nào được đặt

en: No Tour
vi: Chưa có đơn đặt tour

en: Hotel Name
vi: Tên Khách sạn

en: Hotel Booking
vi: Các đơn đặt khách sạn của tôi

en: Tours Booking
vi: Các đơn đặt tour của tôi

en: Earning This Month
vi: Lợi nhuận tháng này

en: Your Balance
vi: Lợi nhuận

en:  Statistics
vi: Thống kê

en: Total Order
vi: Tổng đơn đặt

en:  Statistic Details
vi: Chi tiết thông kê

en: Item Sales Count
vi: Tổng các đơn đặt

en: reports &amp; statistics
vi: Thống kê &amp; báo cáo

en: "Sales Earning %s for each service"
vi: "Lợi nhuận %s của mỗi dịch vụ"

en: Booking Period (day)
vi: Nhập số ngày

en: Percentage of Discount
vi: tỉ lệ % giảm giá

en: Deposit By Percent
vi: Đặt theo tỉ lệ

en: Fixed Price
vi: Giá cố định

en: Price per Hour
vi: Giá tính theo giờ

en: Price per Day
vi: Giá tính theo ngày

en: E-mail Car Agent, this address will received email when have new booking
vi: Email nhà xe, địa chỉ này sẽ nhận đươc mail khi có đơn hàng đặt xe mới

en: Price by Date
vi: Giá tính theo ngày

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Number Start
vi: Số bắt đầu

en: Number End
vi: Số kết thúc

en: SUBMIT CAR
vi: Thêm ngay

en: SUBMIT HOTEL
vi: Tạo hotel

en: Enable Street Views
vi: Kích hoạt bản đồ Street Views

en: Detail Rental Layout
vi: Chọn layout cho trang chi tiết nhà nghỉ

en: Choose which contact info will be shown?
vi: Chọn loại liên hệ nào ?

en: Discount Rate (%)
vi: Tỉ lệ giảm (%)

en: Sale Schedule
vi: Lịch bán hàng

en: Deposit Payment Options
vi: Đặt cọc

en: Max Of Number
vi: Số lượng tối đa

en: Allow booking full day
vi: Cho phép đơn đặt khách sạn cả ngày

en: SUBMIT RENTAL
vi: Tạo ngay

en: Room Footage (square feet)
vi: Diện tích phòng

en: Add a Facility
vi: Thêm thiết bị

en: Add Extra
vi: Thêm gói mở rộng

en: SUBMIT ROOM
vi: Tạo ngay

en: Contact email addresses
vi: Địa chỉ email

en: SUBMIT TOUR
vi: Tạo ngay

en: Add New Rental Room
vi: Thêm phòng nhà nghỉ mới

en: Image format : jpg, png, gif . We recommend size 800x600
vi: Định dạng ảnh jpg, png, gif size 800x600

en: Payment gateway
vi: Cổng thanh toán

en: Payment info
vi: Thông tin thanh toán

en: Control
vi: Hủy yêu cầu

en: No Withdrawal History
vi: Chưa có lịch sử rút tiền

en: Withdrawal
vi: Rút tiền

en: PayOut
vi: Trả tiền

en: Minimum value :
vi: Số tiền tối thiểu:

en: Confirm Paypal Email
vi: Confirm Paypal Email - vi

en: beds
vi: phòng ngủ

en: from %s / night
vi: từ %s / đêm

en: From %s
vi: Từ %s

en: from %s /night
vi: từ %s / đêm

en: %d Cars from %s/%s
vi: %d xe từ %s/%s

en: Hotel Statistics
vi: Thông kê khách sạn

en: Room Statistics
vi: Thống kê phòng

en: Rental Statistics
vi: Thống kê nhà nghỉ

en: Car Statistics
vi: Thống kê xe

en: Tour Statistics
vi: Thống kê tour

en: Activity Statistics
vi: Thông kê hoạt động

en: History
vi: Lịch sử

en: Add Booking Hotel
vi: Thêm đặt phòng khách sạn

en: Booking Hotel
vi: Đơn đặt phòng khách sạn

en: Add Booking Room
vi: Thêm đặt phòng

en: Booking Room
vi: Các đơn đặt phòng của tôi

en: Add Booking Tour
vi: Thêm đặt tour mới

en: Add Booking Activity
vi: Thêm đơn đặt hoạt động

en: Add Booking Car
vi: Thêm đơn đặt xe

en: Add Booking Rental
vi: Thêm đơn đặt nhà nghỉ

en: Rental Bookings
vi: Các đơn đặt nhà nghỉ của tôi
